Trang ChínhTrang Chính  Trang chủTrang chủ  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] THƯ MỜI THAM GIA KÝ GỬI SIM MIỄN PHÍ Wed Oct 06, 2010 8:54 pm
[�] Nhận ngay 20 triệu chỉ với một tin nhắn Mon Sep 06, 2010 10:37 am
[�] Khóa đàm thoại tiếng nhật mới tại Top Globis Mon Aug 30, 2010 2:03 pm
[�] Học tiếng Nhật là niềm vui của bạn - Dạy tiếng Nhật là niềm tự hào của Top Globis Mon Aug 30, 2010 2:02 pm
[�] clip kỷ niệm sinh nhật lớp nè Thu Jul 29, 2010 9:35 pm
[�] Diễn Đàn Trường THPT Nguyễn Văn Trỗi Wed Jul 28, 2010 10:02 pm
[�] Cải lương=Tiếng Anh nè pà con Wed Jul 21, 2010 1:02 pm
[�] Sôi động cùng V-league 2010 Fri Jul 16, 2010 5:59 pm
[�] Hơ hơ hơ hơ hắt xì.... Bụi quá, cả 4rum mìt mờ 1 màu sương khói =[[ Wed Jul 14, 2010 9:09 pm
[�] Vì một World Cup ..."lộn ngược" Sat Jul 10, 2010 3:34 pm
[�] Bộ mặt thật của Honey+SNSD sau Dream Concert Tue May 18, 2010 11:57 pm
[�] Tâm thần Lipsing!!!! Fri May 07, 2010 5:25 pm

Các bản cover của Sorea [cực hay]Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

avatar
hEo
Hiện:
Bệnh nặng cấp 1
Bệnh nặng cấp 1
Nam
Giới tính : Nam Hang ổ : bàn 1, tổ 1, sát cái cửa đấy ạ :)
Tổng số bài gửi : 222
Của để dành : 3719
tiền thưởng : 34
Bài gửiTiêu đề: Các bản cover của Sorea [cực hay] Mon May 25, 2009 10:02 am
1. Gee của SNSD



2. Because i'm stupid của SS501


3. Lollipop của Big Bang


4. It's you & Sorry của SuJu




avatar
ho_ly_tinh55
Hiện:
Bệnh nặng cấp 1
Bệnh nặng cấp 1
Tổng số bài gửi : 317
Của để dành : 4036
tiền thưởng : 16
Bài gửiTiêu đề: Re: Các bản cover của Sorea [cực hay] Tue May 26, 2009 10:26 pm
hay đó, nhưng giọng hơi yếu thì phải

Các bản cover của Sorea [cực hay]Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
trang tri bai viet


Trại tâm thần ABC10 :: 

Rì Lách

 :: 

Xóm nghệ sĩ

 :: 

KPop,CPop,JPop

-

Liên kết website
Nhà riêng của
Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com